அப்பா மூலம் செய்தி சொல்லும் நடிகை

appaமலையாள ஹீரோ ‘உன்னி’யுடன் கிசுகிசுக்கப்படும் ‘நம்பீச’ ஹீரோயின், தன் செல்போனை தூக்கி அப்பாவிடம் கொடுத்துவிட்டார். மீடியாக்கள் பேசினால், ‘எம் மகளுக்கு சினிமாதான் முக்கியம். அவளை யாரும் காதலிக்கலை. அவளும் யாரையும் காதலிக்கலை. சும்மா வரும் வதந்திகளை நம்பாதீங்க’ என்று, தேய்ந்துபோன ரெக்கார்டு போல் சொல்கிறாராம். ஆனால், மலையாள வட்டாரத்தில் என்ன சொல்கிறார்கள் தெரியுமா? ‘எல்லா நடிகர், நடிகைகளும் சொல்றதையே இப்ப அப்பா மூலமா சொல்லியிருக்கிறார் நடிகை. சினிமாவைப் பொறுத்தவரை, முதலில் மறுக்கப்படுகிற எல்லா காதலுமே பிறகு கல்யாணத்தில் போய் முடியும். இதுக்கு பல நடிகர், நடிகைகள் வாழ்க்கையை உதாரணமா சொல்லலாம்’ என்று சொல்கின்றனர். ‘நம்பீச’ நடிகை போனில் பேசாததற்கும், மலையாள வட்டாரத்தில் கிசுகிசுப்பதற்கும் ஏதோ சம்பந்தம் இருப்பது போல் தோன்றுகிறது அல்லவா?(Courtesy-dinakaran.com)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>